9P class - The Legends

We are P-Member
We are the Legends
Let Join us to have fun
Đừng hỏi vì sao tôi yêu 9P,
Vì có cả ngàn câu trả lời cho câu hỏi đó

Join the forum, it's quick and easy

9P class - The Legends

We are P-Member
We are the Legends
Let Join us to have fun
Đừng hỏi vì sao tôi yêu 9P,
Vì có cả ngàn câu trả lời cho câu hỏi đó
9P class - The Legends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai có niềm vui nỗi buồn vào đây chia sẻ !!!

K $-$ Quan
Vjt_Baby
SUPER_KING_QM
Khanh DZ
tễu bình thường
super_lun
Minh Gấu
Zhao Dz
tungP_r_o
ssukj_love_bill
Admin
15 posters

Trang 7 trong tổng số 9 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Go down

Ai có niềm vui nỗi buồn vào đây chia sẻ !!!  - Page 7 Empty Re: Ai có niềm vui nỗi buồn vào đây chia sẻ !!!

Bài gửi  Super_T Tue Aug 17, 2010 9:56 am

@Tùg: t chẳg hỉu mày nói kái j nữa ý làm ngơ làm ngơ làm ngơ làm ngơ làm ngơ làm ngơ làm ngơ làm ngơ
Super_T
Super_T
thành viên hạ cấp
thành viên hạ cấp

Ai có niềm vui nỗi buồn vào đây chia sẻ !!!  - Page 7 Empty Re: Ai có niềm vui nỗi buồn vào đây chia sẻ !!!

Bài gửi  bò iêu 9P Tue Aug 17, 2010 12:09 pm

mình là cán sự toán cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng ngay sau khi đc thăng chức có bạn bạn ý quay ra cung kính lễ phép:" Lmaf ơn giúp đỡ tớ môn toán nhé" cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
bò iêu 9P
bò iêu 9P
Thành viên trung thành
Thành viên trung thành

Bài gửi  Minh Gấu Tue Aug 17, 2010 2:39 pm

bò iêu 9P đã viết:mình là cán sự toán cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng ngay sau khi đc thăng chức có bạn bạn ý quay ra cung kính lễ phép:" Lmaf ơn giúp đỡ tớ môn toán nhé" cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
ax ax ax "làm ơn" á cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng mình làm lớp phó học tập nhưng chả phải làm j cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng chắc tại cô nhìn mình chán quá nên k cho làm j :))
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  ♥Tar♥ Tue Aug 17, 2010 9:53 pm

hì, dạo này tớ đi học thật sự lah rất vui, vui thật ih =x
tớ đc vinh dự làm dân thường chính hiệu r vui quá xá =)) đc cái mới đầu vào nhìn ai cũng ngơ ngơ nên tớ làm qen hơi bị nhiều, gần hết cả khối lớp nào cũng phải qen, qen mấy ng lớp trên nữa nhg mah thân nhất lah mấy con vịt dễ sương (o phải e y nhớ, í tớ lah nh` gái ih) cười
ở đây các bạn ih giới tính hơi bị lẫn lộn, nhg mah nh cá nhân vừa đú vừa thông minh dễ nhìn nên sống rất sướng her her, bạn thân của tớ lah bạn lớp trưởng hơi bị cá tính và một con bệnh hoạn vz bề ngoài e ấp hiền dịu, ngồi cạnh mình ^^
ấy, trêu đc khối con giai vì có 1 số bạn nhìn đã b` cười r =)) đc cái qen nh` bạn vui tính =)) tham gia lớp học teamwork miễn phí, vui nổ trời =d
ah, tớ bị gán gép vz 1 bạn o đc giống con trai cho lắm, nhg mah eo ơi bạn ih vẽ đẹp khủng khiếp hâm mộ khủng khiếp luôn
bị shock
năm nay tớ học cùng vz bạn Nông Quỳnh Ngân cháu bác Nông Đức Mạnh cao to đz, nhìn bạn ih rất lah kiểu mẫu ngây thơ trong sáng đến choáng váng ( hơn cả bạn Hạ nhà ta )
tớ chưa có đồng phục :| nhg mah b' lah đồng phục thể dục màu xanh. tớ o phải mặc áo dài nhg mah mặc váy vào một số ngày, nhìn y phết :x
căng tin trường tớ thì to nhg bh nó giải thể vào 1 nhà r. muốn ăn gì phải mua phiếu ăn thứ ấy. nhà tớ học ở đầu trường và căng tin thì ở cuối trường, dễ tập thể dục =)) (thực ra vừa đi vừa nc tớ cũng o thấy xa lắm =d)
y vz nhớ lớp mình lắm =x tớ cũng bắt đầu b' y lớp của tớ nh` nữa =x học ngày đêm vất nhg mah nói thật lah rất mãn nguyện =d
có gì tớ kể theo kiểu liệt kê thì mong mng bỏ qa, dạo này tớ ít tg qá học hành nh` qá :(
thông tin gì về việc đi khai giảng nd thì pm nhé, tớ học buổi chiều mah nên chắc có cơ hội :)
love ♥️
♥Tar♥
♥Tar♥
Moderator
Moderator

Bài gửi  Zhao Dz Wed Aug 18, 2010 10:08 am

Các bạn cho hỏi là có thấy tớ có tí khiếu văn nghệ nào không mà tự dưng lại có tên trong danh sách dự bị đội văn nghệ lo lắng Thứ 7 thử giọng mới chết chứ lo lắng
Zhao Dz
Zhao Dz
thành viên hạ cấp
thành viên hạ cấp

Bài gửi  bò iêu 9P Wed Aug 18, 2010 10:15 am

♥️Tar♥️ đã viết:hì, dạo này tớ đi học thật sự lah rất vui, vui thật ih =x
tớ đc vinh dự làm dân thường chính hiệu r vui quá xá =)) đc cái mới đầu vào nhìn ai cũng ngơ ngơ nên tớ làm qen hơi bị nhiều, gần hết cả khối lớp nào cũng phải qen, qen mấy ng lớp trên nữa nhg mah thân nhất lah mấy con vịt dễ sương (o phải e y nhớ, í tớ lah nh` gái ih) cười
ở đây các bạn ih giới tính hơi bị lẫn lộn, nhg mah nh cá nhân vừa đú vừa thông minh dễ nhìn nên sống rất sướng her her, bạn thân của tớ lah bạn lớp trưởng hơi bị cá tính và một con bệnh hoạn vz bề ngoài e ấp hiền dịu, ngồi cạnh mình ^^
ấy, trêu đc khối con giai vì có 1 số bạn nhìn đã b` cười r =)) đc cái qen nh` bạn vui tính =)) tham gia lớp học teamwork miễn phí, vui nổ trời =d
ah, tớ bị gán gép vz 1 bạn o đc giống con trai cho lắm, nhg mah eo ơi bạn ih vẽ đẹp khủng khiếp hâm mộ khủng khiếp luôn
bị shock
năm nay tớ học cùng vz bạn Nông Quỳnh Ngân cháu bác Nông Đức Mạnh cao to đz, nhìn bạn ih rất lah kiểu mẫu ngây thơ trong sáng đến choáng váng ( hơn cả bạn Hạ nhà ta )
tớ chưa có đồng phục :| nhg mah b' lah đồng phục thể dục màu xanh. tớ o phải mặc áo dài nhg mah mặc váy vào một số ngày, nhìn y phết :x
căng tin trường tớ thì to nhg bh nó giải thể vào 1 nhà r. muốn ăn gì phải mua phiếu ăn thứ ấy. nhà tớ học ở đầu trường và căng tin thì ở cuối trường, dễ tập thể dục =)) (thực ra vừa đi vừa nc tớ cũng o thấy xa lắm =d)
y vz nhớ lớp mình lắm =x tớ cũng bắt đầu b' y lớp của tớ nh` nữa =x học ngày đêm vất nhg mah nói thật lah rất mãn nguyện =d
có gì tớ kể theo kiểu liệt kê thì mong mng bỏ qa, dạo này tớ ít tg qá học hành nh` qá :(
thông tin gì về việc đi khai giảng nd thì pm nhé, tớ học buổi chiều mah nên chắc có cơ hội :)
love ♥️
bạn nông quỳnh ngân đấy là đội tuyển anh quận đã đi thi thành phố có giải và đỗ cái trường ráp phồ ở bên sing vs học bổng trăm phần trăm cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
bò iêu 9P
bò iêu 9P
Thành viên trung thành
Thành viên trung thành

Bài gửi  Minh Gấu Wed Aug 18, 2010 4:59 pm

Zhao Dz đã viết:Các bạn cho hỏi là có thấy tớ có tí khiếu văn nghệ nào không mà tự dưng lại có tên trong danh sách dự bị đội văn nghệ lo lắng Thứ 7 thử giọng mới chết chứ lo lắng
bạn nhật anh á cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai có bao h đi hát đâu, tớ chưa nghe bạn ý hát bao h nên câu này k phải là chê cười bạn ý đâu nhưng mà nhật anh đã tham gia văn nghệ bao h đâu bi h bảo đi hát nghe rất hài :)) cười mỉa mai
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  Zhao Dz Wed Aug 18, 2010 5:32 pm

Thế mới sợ chứ lúc đọc danh sách đội văn nghệ mình cứ ung dung ngồi nói chuyện đến gần cuối danh sách tự dưng được xướng tên giật cả mình lo lắng
Zhao Dz
Zhao Dz
thành viên hạ cấp
thành viên hạ cấp

Bài gửi  Minh Gấu Wed Aug 18, 2010 5:53 pm

hay là lý lịch lại khai j bậy bạ như là "có năng khiếu văn nghệ" chẳng hạn
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  Zhao Dz Wed Aug 18, 2010 5:55 pm

Lý lịch để trống hẳn sở thích với năng khiếu luôn, thế mà vẫn lo lắng
Có thằng trong lớp để sở thích là "Rốc và Ráp" (nguyên văn luôn nha) thế là làm phó ban văn nghệ cười sung sướng
Zhao Dz
Zhao Dz
thành viên hạ cấp
thành viên hạ cấp

Bài gửi  tungP_r_o Wed Aug 18, 2010 5:57 pm

ka ka ka ka
anh vẫn vô công rồi nghề cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
tungP_r_o
tungP_r_o
Thành viên có ảnh hưởng lớn

Bài gửi  Minh Gấu Wed Aug 18, 2010 6:01 pm

Rốc và ráp á bị shock bị shock bị shock bị shock bị shock bị shock bị shock
thế con rock và rap là cái j đối vs bạn ý cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai hay là sợ cô chủ nhiệm k hiểu cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai
mà xin thông báo là mình học tiếng anh nâng cao ạ hic 1 tiết tiếng anh phải có đủ 2 sách giáo khoa 2 sách bài tập 1 vở ghi 1 vở bài tập :( tức là 4 quyển sách và 2 quyển vở à vs cả 1 kim từ điển nữa ạ huhu
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  Khanh DZ Wed Aug 18, 2010 7:46 pm

Cô Địa lớp mình bắt trong h kiểm tra phai tham khảo bài bạn .Và tập bản đồ nên chép mà kô nên tự làm X_X lo lắng lo lắng
Khanh DZ
Khanh DZ
Thành viên tập sự
Thành viên tập sự

Bài gửi  Minh Gấu Wed Aug 18, 2010 8:00 pm

Khanh DZ đã viết:Cô Địa lớp mình bắt trong h kiểm tra phai tham khảo bài bạn .Và tập bản đồ nên chép mà kô nên tự làm X_X lo lắng lo lắng
ô vãi cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai chả bù cho lớp mình có camera quay = niềm, càng ngồi cuối càng nằm ở trung tâm tầm ngắm của camera, bạn sỹ sơn ngồi khôn đúng góc khuất camera k quay tới Khóc Khóc Khóc Khóc chỗ đấy nhe ra là của mình vì mình chọn chỗ trc r bảo bạn ý ngồi vs mình thế mà về sau mình bị đổi chỗ Vô cùng giận dữ bất công (để trả thù ta sẽ tiết lộ số đo vòng bụng của ss :)) bạn nào mún bik pm yh nhá cười mỉa mai )
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  tungP_r_o Wed Aug 18, 2010 8:44 pm

Minh Gấu đã viết:
Khanh DZ đã viết:Cô Địa lớp mình bắt trong h kiểm tra phai tham khảo bài bạn .Và tập bản đồ nên chép mà kô nên tự làm X_X lo lắng lo lắng
ô vãi cười mỉa mai cười mỉa mai cười mỉa mai chả bù cho lớp mình có camera quay = niềm, càng ngồi cuối càng nằm ở trung tâm tầm ngắm của camera, bạn sỹ sơn ngồi khôn đúng góc khuất camera k quay tới Khóc Khóc Khóc Khóc chỗ đấy nhe ra là của mình vì mình chọn chỗ trc r bảo bạn ý ngồi vs mình thế mà về sau mình bị đổi chỗ Vô cùng giận dữ bất công (để trả thù ta sẽ tiết lộ số đo vòng bụng của ss :)) bạn nào mún bik pm yh nhá cười mỉa mai )
may trường mình ko có
tin tốt cho AD nè
tớ sẽ ở lại HBT đó cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
ko đi nữa
EM TỰ HÀO LÀ HỌC SINH HBT cười sung sướng cười sung sướng
tungP_r_o
tungP_r_o

Bài gửi  Minh Gấu Thu Aug 19, 2010 1:05 pm

hờ hờ xin thông báo e bị mất gốc môn thể dục ạ bị shock bị shock bị shock bị shock sau khi nghe thầy thể dục diễn thuyết thì em mới nhận ra điều này buồn buồn buồn buồn buồn buồn (bạn nào mún bik thêm chi tiết thì pm chứ bài diễn thuyết của thầy dài lắm ạ k viết lên đây đc)
học vật lý chả hiểu j
học tiếng anh thì khỏi nói (vì k có j để diễn tả hết)
hãy cùng chia buồn vs bạn sỹ sơn vì bạn cùng bàn của bạn ý bị thiểu năng. theo lời sỹ sơn là "đầu no đầy gầu, lần nào quay sang cũng nhìn thấy 1 đống gầu, mà no nói no cứ phải nói hết 1 câu xong mới dừng đc ý, k ngắt nghỉ đc, như kiểu xổ vào mặt mình" còn theo tớ thấy thì đầu bạn ý k quay đc sang phải mà cứ ngoắt sang trái và khi lên bảng bạn ý ôm quyển sách như các bé gái ôm con gấu cưng vào lòng (hãy tưởng tượng...) tuy nhiên sỹ sơn cũng k nên hắt hủi bạn ý quá vì dù sao bạn ý cũng làm bài cho sỹ sơn chép cười sung sướng
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  tungP_r_o Thu Aug 19, 2010 1:12 pm

Minh Gấu đã viết:hờ hờ xin thông báo e bị mất gốc môn thể dục ạ bị shock bị shock bị shock bị shock sau khi nghe thầy thể dục diễn thuyết thì em mới nhận ra điều này buồn buồn buồn buồn buồn buồn (bạn nào mún bik thêm chi tiết thì pm chứ bài diễn thuyết của thầy dài lắm ạ k viết lên đây đc)
học vật lý chả hiểu j
học tiếng anh thì khỏi nói (vì k có j để diễn tả hết)
hãy cùng chia buồn vs bạn sỹ sơn vì bạn cùng bàn của bạn ý bị thiểu năng. theo lời sỹ sơn là "đầu no đầy gầu, lần nào quay sang cũng nhìn thấy 1 đống gầu, mà no nói no cứ phải nói hết 1 câu xong mới dừng đc ý, k ngắt nghỉ đc, như kiểu xổ vào mặt mình" còn theo tớ thấy thì đầu bạn ý k quay đc sang phải mà cứ ngoắt sang trái và khi lên bảng bạn ý ôm quyển sách như các bé gái ôm con gấu cưng vào lòng (hãy tưởng tượng...) tuy nhiên sỹ sơn cũng k nên hắt hủi bạn ý quá vì dù sao bạn ý cũng làm bài cho sỹ sơn chép cười sung sướng
giống bạn Thành phết cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
tungP_r_o
tungP_r_o

Bài gửi  SUPER_KING_QM Fri Aug 20, 2010 8:49 am

Nghe nói trường TP này có F4 (Vãi l** hài cười sung sướng ) mà mình vẫn chưa có 'cơ hội' lĩnh giáo
Chán thật không không
Nếu có ai thấy thì viết lên trên này nhá yeah vỗ tay
SUPER_KING_QM
SUPER_KING_QM
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi  Minh Gấu Fri Aug 20, 2010 1:19 pm

ờ chưa đc gặp nhưng thấy bảo đz lắm cười sung sướng khối 12 hay xao ý cười sung sướng cười sung sướng
huhu mình học ban D mà môn sinh phải soạn bài ạ vãi chưa SINH HỌC đấy
hnay sỹ sơn bị các bạn gái gọi là cửu vạn
đầu tiết 1 sỹ sơn đã xin cô đi vệ sinh rõ to cười sung sướng bị các bạn gái xì xầm lầm rầm xong đi rõ lâu mới về đá đểu
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  Admin Fri Aug 20, 2010 5:12 pm

Sĩ Sơn đi vệ sinh mà còn phải hỏi nhanh với chậm à.

Mỗi lần đi vệ sinh về là cậu ấy lại nhẹ đi mấy cân.
Admin
Admin
Admin
Admin

https://superp.forumvi.com

Bài gửi  Minh Gấu Fri Aug 20, 2010 8:22 pm

Admin đã viết:Sĩ Sơn đi vệ sinh mà còn phải hỏi nhanh với chậm à.

mà hnay có vẻ mờ ám lắm dọa ma 1 là bị đau bụng 2 là đi với gái tại vì đã đi vệ sinh rõ lâu mà lại còn đi ngay từ tiết 1 xong bt tan học hay ra cổng trường cùng mình hnay mình lấy đc cái cặp xong k thấy sỹ sơn đâu nữa đá đểu biến luôn k thèm chào
Minh Gấu
Minh Gấu
Web Master
Web Master

Bài gửi  tungP_r_o Fri Aug 20, 2010 9:09 pm

Minh Gấu đã viết:
Admin đã viết:Sĩ Sơn đi vệ sinh mà còn phải hỏi nhanh với chậm à.

mà hnay có vẻ mờ ám lắm dọa ma 1 là bị đau bụng 2 là đi với gái tại vì đã đi vệ sinh rõ lâu mà lại còn đi ngay từ tiết 1 xong bt tan học hay ra cổng trường cùng mình hnay mình lấy đc cái cặp xong k thấy sỹ sơn đâu nữa đá đểu biến luôn k thèm chào
ồ Sỹ Sơn có người mới vênh vênh vênh vênh
tungP_r_o
tungP_r_o

Bài gửi  SUPER_KING_QM Fri Aug 20, 2010 10:18 pm

Mình vinh dự là người đầu tiên trong lớp được viết bản kiểm điểm cười sung sướng cười sung sướng cười mỉa mai
Sao mình lại PRO như thế này nhỉ vỗ tay vỗ tay
Cái j` cũng đi tiên phong đọc rap tự đắc vênh
SUPER_KING_QM
SUPER_KING_QM
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi  Admin Fri Aug 20, 2010 10:28 pm

SUPER_KING_QM đã viết:Mình vinh dự là người đầu tiên trong lớp được viết bản kiểm điểm cười sung sướng cười sung sướng cười mỉa mai

Ặc,m nghĩ đấy là vinh dự à cười sung sướng cười sung sướng

gà ơi là gà

Cả khối mười 2 bà trừng,t là người đầu tiên "được" điểm 0 và bị ghi vào sổ ghi đầu bài cũng đầu tiên nốt :)) cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
Admin
Admin
Admin
Admin

https://superp.forumvi.com

Bài gửi  tungP_r_o Sat Aug 21, 2010 12:59 pm

Admin đã viết:
SUPER_KING_QM đã viết:Mình vinh dự là người đầu tiên trong lớp được viết bản kiểm điểm cười sung sướng cười sung sướng cười mỉa mai

Ặc,m nghĩ đấy là vinh dự à cười sung sướng cười sung sướng

gà ơi là gà

Cả khối mười 2 bà trừng,t là người đầu tiên "được" điểm 0 và bị ghi vào sổ ghi đầu bài cũng đầu tiên nốt :)) cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
có vẻ mình là người đỉnh nhất
đến bây giờ chưa bị "lưu danh sổ sách"phát nào cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng cười sung sướng
tungP_r_o
tungP_r_o

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 7 trong tổng số 9 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

- Similar topics